รายชื่อนักเรียนเข้าร่วมกิจกรรมค่าย “SPESAO Genius Camp 2017″
————————————————————————————————————————————————-
โลโก้/สัญญลักษณ์ “SPESAO Genius Camp 2017”
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
————————————————————————————————————————————————-
ประชุมคณะกรรมการค่าย “SPESAO Genius Camp 2017”
นายจักรพงษ์ ทองเพ็ชร์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสตูล ได้เป็นประธานประชุมคณะกรรมการค่าย “SPESAO Genius Camp 2017” ณ ห้องประชุมกัลป์ประพฤกษ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสตูล เพื่อวางแผนและเตรียมความพร้อมกิจกรรมค่ายนักเรียน ซึ่งจะจัดจำนวน ๒ รุ่น ได้แก่ รุ่นที่ ๑ วันที่ ๑๕-๑๘ กรกฏาคม ๒๕๖๐ รุ่นที่ ๒ วันที่ ๑๙-๒๒ กรกฏาคม ๒๕๖๐ ณ ศูนย์การเรียนรู้ภูริศึกษาวิชชาลัย อำเภอควนกาหลง จังหวัดสตูล โดยจัดเป็น ๔ ฐานการเรียนรู้ ได้แก่ ฐานวิทย์ คณิต ฐานภาษาไทย ฐานสังคมฯ และฐานภาษาอังกฤษ